FaceTicket | Fast-Track to Destination

Booking

Chiang Mai Night Safari

Chiang Mai Night Safari

สำรองสิทธ์ในการจองซื้อบัตร ชำระเงินที่เชียงใหม่ไนท์ซาฟารี ในวันเข้าใช้บริการ

เด็กที่ความสูงมากกว่า 140 เซนติเมตร ลงทะเบียนบัตรผู้ใหญ่, เด็กส่วนสูงต่ำกว่า 100 เซนติเมตรเข้าฟรี ไม่ต้องลงทะเบียน

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
0 5399 9000

LINE: https://lin.ee/h0yOnXF
Facebook : chiangmainightsafarifanclub
Day Date Max Queued
Sat 16 Oct 2021 1000 318
Sun 17 Oct 2021 1000 152
Mon 18 Oct 2021 1000 39
Tue 19 Oct 2021 1000 50
Wed 20 Oct 2021 1000 48
Thu 21 Oct 2021 1000 85
Fri 22 Oct 2021 1000 134
Sat 23 Oct 2021 1000 154
Sun 24 Oct 2021 1000 71
Mon 25 Oct 2021 1000 26
Tue 26 Oct 2021 1000 25
Wed 27 Oct 2021 1000 15
Thu 28 Oct 2021 1000 0
Fri 29 Oct 2021 1000 36
Sat 30 Oct 2021 1000 11
Sun 31 Oct 2021 1000 85

Ratings & Review

10/10
@so_car_u

ชอบ : การนั่งรถชมสัตว์ตอนกลางคืน

Travel Date : 20 March 2021
10/10
@raktoum.k

ชอบ : การบริการของเจ้าหน้าที่ และการจัดลำดับเวลาของกิจกรรมการต่างๆ

Travel Date : 6 March 2021
9/10
@kanokon.np

ชอบ : มีสัตว์ให้ชมหลากหลาย

Travel Date : 6 March 2021
10/10
@yollada10280

 

Travel Date : 25 March 2021

payment